Vinsamlegast veldu landsvæði  
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Um ISS Ísland

Starfsmenn

Almenn netföng : iss@iss.issala@iss.iseldhus@iss.is 
Aðalnúmer : 580  0600
Eldhús, Vatnagörðum 6 : 580 0630
Bakvaktarsími : 693 4900

Framkvæmdaráð ISS Ísland

Forstjóri: Guðmundur Guðmundsson
gudmundur@iss.is
Fjármálastjóri: Bragi Bragason
bragi@iss.is
Starfsmannastjóri: Sigríður Héðinsdóttir
siggah@iss.is
Sviðsstjóri sölu- og
viðskiptaþróunar:  
          
Björk Baldvinsdóttir
bjork@iss.is
Sviðsstjóri ræstingasviðs:
Ívar Harðarson
ivar@iss.is
Sviðsstjóri veitingasviðs: Þórður Braga
thordurb@iss.is

 

 
 
 
 
Höfuðstöðvar ISS Ísland, Austurhrauni 7, 210 Garðabær

Fjármálasvið,
aðstoðarfjármálastjóri:
Auður Elfa Steinsdóttir
audur@iss.is
   
Fjármálasvið,
bókhald:
Ásta Gunnarsdóttir
astag@iss.is
 
Fjármálasvið,
launavinnsla:

Olena Savchuck
olena@iss.is
   
Fjármálasvið,
reikningagerð:

Þóra G. Þórisdóttir
thora@iss.is
Adrianna Júlía Domisz
Adrianna@iss.is
   
Ræstingasvið,
þjónustufulltrúar:



Anna Maria Maluchnik
annam@iss.is

Anna Poplawska
annap@iss.is

Agata Teresa Siek
agata@iss.is
Auður Jacobsen
audurj@iss.is
Ása Haraldsdóttir
asa@iss.is
Fjóla Marinósdóttir
fjola@iss.is
Guðbjörg Torfadóttir
gudbjorg@iss.is
  Heiða Björk Jónsdóttir
heida@iss.is
Renata Norkiene
renata.norkiene@is.issworld.com
María Steinunn Jóhannesdóttir
mariaj@iss.is
  Ólöf Minný Guðmundsdóttir
olofm@iss.is
Matvælasvið,
þjónustufulltrúar:
Haukur Björnsson
haukur@iss.is
   
Sérverkefnasvið,
þjónustufulltrúar:
Gunnar Hallgrímsson
gunnarh@iss.is

Þórður Kárason
thordur@iss.is
   
Skipulags- og þróunarsvið,
sérfræðingar:
Ellý Emilsdóttir
elly@iss.is
Hrafnhildur Halldórsdóttir
hrafnhildur@iss.is
Inga Dóra Björgvinsdóttir
inga@iss.is
   
Veitingasvið - Vatnagarðar 6,



Þjónustufulltrúi veitingasviðs: Jónína I. Gunnarsdóttir
  jonina@iss.is
   
Móttökuritarar: Elín Hauksdóttir
elinh@iss.is
Kolbrún Una Einarsdóttir
kolbrun@iss.is
   
Lager: Malgorzata Anna Kondziolka
Malgorzata.Kondziolka@is.issworld.com

Norðurland, ISS Njarðarnesi 1, 603 Akureyri
Sími : 580  0644 Bakvaktarsími - Norðurland : 693 4940

Sviðsstjóri á Norðurlandi:
   
Ræstingasvið,
þjónustufulltrúi:
Adam Gaworski
adam@iss.is
  Unnur María Haraldsdóttir
unnur.maria@is.issworld.com
Fasteignaumsjón,
Borgir:

Sigurður Óli Sveinsson
siggis@iss.is


Suðurland
Sími : 580  0600 
Þjónustusími : 693 4934

Þjónustufulltrúi   
suðurlandi

Kristrún Agnarsdóttir
kristrun@iss.is