Vinsamlegast veldu landsvæði  
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Global contacts

We operate in more than 50 countries around the world. If your country is not on the list, please refer to our global contacts.

Hafa samband
Um ISS Ísland

Starfsmenn

Almenn netföng : iss@iss.issala@iss.iseldhus@iss.is 
Aðalnúmer : 580  0600
Eldhús, Vatnagörðum 6 : 580 0630
Bakvaktarsími : 693 4900

Framkvæmdaráð ISS Ísland

Forstjóri: Guðmundur Guðmundsson
gudmundur@iss.is
Fjármálastjóri: Bragi Bragason
bragi@iss.is
Starfsmannastjóri: Sigríður Héðinsdóttir
siggah@iss.is
Sviðsstjóri sölu og
viðskiptaþróunar:  
          
Björk Baldvinsdóttir
bjork@iss.is
Sviðsstjóri ræstingasviðs:
Ívar Harðarson
ivar@iss.is
Sérfræðingur á viðskiptasviði og
þróunarsviði:

Ellý Emilsdóttir
elly@iss.is

 

 
 
 
Höfuðstöðvar ISS Ísland, Austurhrauni 7, 210 Garðabær

Þjónustuver Hanna Birna Jóhannesdóttir
thjonusta@iss.is
 
Fjármálasvið,
aðstoðarfjármálastjóri:
Auður Elfa Steinsdóttir
audur@iss.is
   
Bókhald: Ásta Gunnarsdóttir
astag@iss.is
   Adrianna Júlía Domisz
 Adrianna@iss.is
                                                      
                                                                  
Launavinnsla:
Olena Savchuck
olena@iss.is
   
Reikningagerð:
Þóra G. Þórisdóttir
thora@iss.is

   
Ræstingasvið,
þjónustufulltrúar:



Anna Maria Maluchnik
annam@iss.is

Anna Poplawska
annap@iss.is
Auður Jacobsen
audurj@iss.is
Ása Haraldsdóttir
asa@iss.is
Fjóla Marinósdóttir
fjola@iss.is
Guðbjörg Torfadóttir
gudbjorg@iss.is
  Heiða Björk Jónsdóttir
heida@iss.is
Renata Norkiene Stasysdóttir
renata.norkiene@iss.is
Ólöf Minný Guðmundsdóttir
olofm@iss.is
Erna Karen Sigurbjörnsdóttir

erna@iss.is

  Erna Soffía Einarsdóttir

ernasoffia@iss.is

 

Ewa Sylwia Rosada
ewa.sylwia@iss.is

  Jónína I. Gunnarsdóttir

jonina@iss.is

  Sherry Ruth Espino Buot

sherry@iss.is

 Gæðastjóri Agata Teresa Siek
agata@iss.is
   
Matvælasvið,
þjónustufulltrúar:
Haukur Björnsson
haukur@iss.is
   
Sérverkefnasvið


Tæknimaður
Stefán Jónsson
stefan@iss.is

Höskuldur Örn Lárusson
hossi@iss.is

Skipulags- og þróunarsvið,
Sérfræðingar:
Ellý Emilsdóttir
elly@iss.is
Hrafnhildur Halldórsdóttir
hrafnhildur@iss.is
Inga Dóra Björgvinsdóttir
inga@iss.is
   
Móttökuritarar: Elín Hauksdóttir
elinh@iss.is
Kolbrún Una Einarsdóttir
kolbrun@iss.is
   
Lager: Malgorzata Anna Kondziolka
Malgorzata.Kondziolka@iss.is
 
 

Veitingasvið - Vatnagarðar 6

Þjónustufulltrúar veitingasviðs:    Eva Dís Sigrúnardóttir
 evadis@iss.is
  María Erla Erlingsdóttir
maria.erlingsdottir@iss.is
 Yfirmatreiðslumeistari Ingvar H. Guðmundsson
ingvar@iss.is
   
 Verkefnastjóri Skólaasks Ólöf K. Sívertsen
olofk@iss.is
   
 Rekstrarstjóri Páll G. Arnar
pall@iss.is
   
 Fjármálastjóri Fabio Passaro 
fabio@iss.is
 
Veitingasvið  Mötuneyti ISAVA Keflavíkurflugvelli
   
Yfirmatreiðslumaður  Atli Kolbeinn Atlason
atlik@iss.is
   
 Þjónustufulltrúi Eydís Rebekka Boggudóttir
eydis.rebekka@iss.is
   
 Rekstrarstjóri Elín Bogga Þrastardóttir
elinbogga@iss.is
                      


Norðurland, ISS Njarðarnesi 1, 603 Akureyri
Sími : 580  0644 Bakvaktarsími - Norðurland : 693 4940

Sviðsstjóri á Norðurlandi:
   
Ræstingasvið,
þjónustufulltrúi:
Adam Gaworski
adam@iss.is
  Unnur María Haraldsdóttir
unnur.maria@is.issworld.com
  Jónína I. Gunnarsdóttir
jonina@iss.is
Fasteignaumsjón,
Borgir:

Sigurður Óli Sveinsson
siggis@iss.is


Suðurland
Sími : 580  0600 
Þjónustusími : 693 4934

Þjónustufulltrúi   
suðurlandi

Kristrún Agnarsdóttir
kristrun@iss.is

Ólöf Minný Guðmundsdóttir

 María Erla Erlingsdóttir
 María Erla Erlingsdóttir